Adapter nguồn STD24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Adapter nguồn STD24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Adapter nguồn STD24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin
Model: STD-24083
Điện áp đầu vào: 100-240V 50/60Hz
Điện áp đầu ra: 24V 8.3a
Công suất: 200W
Kích thước chân cắm: 4 pin
Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn
Bảo hành: 12 tháng 1 đổi 1
Hình ảnh sản phẩm