Adapter nguồn STD24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin dailyphukien
Máy tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop || [Mã 154ELSALE2 giảm 7% đơn 300K] Adapter nguồn STD-24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin dailyphukien
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Adapter nguồn STD24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin dailyphukien
Adapter nguồn STD-24083 24V 8.3A chân cắm 4 pin
Model: STD-24083
Điện áp đầu vào: 100-240V 50/60Hz
Điện áp đầu ra: 24V 8.3a
Công suất: 200W
Kích thước chân cắm: 4 pin
Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn
Bảo hành: 12 tháng 1 đổi 1
----------------------------------------------------------
* CAM KẾT VỀ CHẤT LƯỢNG VÀ DỊCH VỤ BÁN HÀNG:
1. Hàng thật như hình.
2. Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
3. Cung cấp các sản phẩm chất lượng
* QUY ĐỊNH ĐỔI TRẢ: 1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày nếu lỗi do nhà sản xuất
1. Sản phẩm bị lỗi do nhà sản xuất
2. Hư hỏng trong quá trình vận chuyển
3. Khách hàng đưa ra lý do hợp lý về sự không hài lòng đối với sản phẩm và được sự đồng ý từ Shop
➡ Trung tâm bảo hành: 72 Nguyễn Ngọc Nại, Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
➡ Hotline 0944.730.444
P/s Chát với Shop để tư vấn sản phẩm nào phù hợp với của bạn
#dailyphukien
Hình ảnh sản phẩm