CAMERA HIKVISION DS-2CE16C0T-IT5
Nhãn hàng: Hikvision | Xem thêm các sản phẩm Camera IP của Hikvision
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CAMERA HIKVISION DS-2CE16C0T-IT5
Camera HD-TVI hồng ngoại 1.0 Megapixel HIKVISION DS-2CE16C0T-IT5
-Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh sắc nét.
-Cảm biến hình ảnh: CMOS.
-Độ phân giải: 1.0 Megapixel (720P).
-Ống kính: 3.6mm (6mm, 8mm, 12mm, 16mm tùy chọn).
-Tầm quan sát hồng ngoại: 80 mét.
-Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
-Chức năng hồng ngoại thông minh (Smart IR).
-Chức năng lọc nhiễu kỹ thuật số DNR (Dynamic Noise Reduction).
-Tiêu chuẩn chống thấm nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
-Nguồn điện cung cấp: 12VDC±15%.
-Kích thước: 86.22 x 82.05 x 220.13mm.