CDLI2003 Khoan pin 13mm 20V Ingco (Không Búa)
Nhãn hàng: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Búa các loại của Ingco
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Búa || CDLI2003 Khoan pin 13mm 20V Ingco (Không Búa)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CDLI2003 Khoan pin 13mm 20V Ingco (Không Búa)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: CDLI2003
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế 20V
- Hai tốc độ:0-450/0-1900/min
- Mô men xoắn cực đại: 55NM
- Khả năng đầu cặp :2.0- 13mm
- Đầu cặp khóa tự động
- Nhông cơ khí 2 tốc độ
- Có chức năng khóa trục chính
- Thiết lập mô men xoắn: 23+1
- Dung lượng pinLi-ion: 20V /2.0Ah
- Kèm theo 2 pin Li-ion
- Gồm mỗi pin sạc 1 giờ
- Điện thế sạc: :220V-240V~50/60Hz
- Kèm đèn LED
- kèm theo 47 món linh kiện
- Pin có đèn LED hiển thị dung lượng của pin
- Đóng gói trong hộp nhựa
- Trọng lượng: 1.2 kg
- Bảo hành: 6 tháng
🍀🍀THÔNG TIN LIÊN HỆ:
👉 Website: diencohuutien.com
👉 Hotline - Zalo : 0913858638
👉 Địa Chỉ Cửa Hàng :
- Chi Nhánh 1 : 223 Đường Lý Thường Kiệt, Kp Thắng Lợi 2, Tp Dĩ An
- Chi Nhánh 2 : 21/15 Đường Lê Hồng Phong, Kp Đông Chiêu, Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
- Shop sẽ bán cho mọi người giá ưu đãi nhất nhé, mong mọi người ủng hộ Shop ạ ❤️❤️❤️
Hình ảnh sản phẩm