Chuyển đổi adapter 53V 2.3A SOY-5300230 Dahua
Cameras & Flycam > Phụ kiện ống kính > Ngàm ống kính & Ngàm chuyển đổi ống || Chuyển đổi adapter 53V 2.3A SOY-5300230 Dahua
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Chuyển đổi adapter 53V 2.3A SOY-5300230 Dahua
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Adapter nguồn 53V 2.3A
Đầu vào: AC 100 ~ 240V 50 ~ 60Hz 2.5A
Model : SOY-5300230
đầu vào điện áp rộng, phù hợp với tiêu chuẩn toàn cầu.
Điện áp đầu ra: DC 53V 2.3A 121W
Hiệu quả chi phí, ổn định và đáng tin cậy
Kích thước phích cắm DC: 6.5×4.4mm chân kim trong (1 pin trong trung tâm)
Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn
[hiệu suất]: Bảo vệ ngắn mạch quá nhiệt và quá áp (OCP OVP OTP SCP)
[màu sản phẩm]: đen
Bảo hành : 12 tháng lỗi 1 đổi 1
Hình ảnh sản phẩm