Mạch âm ly SON-8251A - Vỏ Nhôm 12V - Load 4Ω-8Ω Có cổng USB ( BH : 1 tháng )
Thiết Bị Âm Thanh > Amply và đầu chỉnh âm || Mạch âm ly SON-8251A - Vỏ Nhôm 12V - Load 4Ω-8Ω Có cổng USB ( BH : 1 tháng )
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch âm ly SON-8251A - Vỏ Nhôm 12V - Load 4Ω-8Ω Có cổng USB ( BH : 1 tháng )
Mạch âm ly SON-8251A - Vỏ Nhôm 12V - Load 4Ω-8Ω Có cổng USB
Mạch âm ly Son- 8251A cho âm thanh trung thực, nhiều đầu ra.Bảo vệ khi quá nóng, quá tải.Khuếch đại âm lượng cho máy nghe nhạc MP3, phù hợp trong ô tô hoặc trong nhà.
Thông số kỹ thuật Mạch âm ly SON-8251A
Nhãn hiệu: SUOER
Model: SON-8251A
Chất liệu: hợp kim nhôm
Kích thước: 146 x 95 x 41mm
Trọng lượng: 267g
Tần số đáp ứng: 20Hz ~ 20kHz
Số kênh: 2
Nguồn đầu vào: 150W
Công suất phát cao điểm: 150W + 150W
RMS Output: 55W x 2
Độ nhạy đầu vào: 16dB
Trở kháng vào: 47KΩ
Tỷ số tín hiệu trên nhiễu (SNR): 90dB
Slewing Rate: 85%
Input Voltage: 12V (DC)
Trở kháng loa: 4Ω ~ 8Ω
Giao diện (Interface): Audio, MP3, VCD/DVD, DC 12V power
-----------------------
Linh Kiện 024 cam kết:
Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua giá tốt hơn so với thị trường.
Cam kết hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất.
Cam kết Sản Phẩm giống ảnh
Bảo hành đổi trả sản phẩm trong vòng 7 ngày
Bảo hành sản phẩm trong vòng 7 tháng bằng hoá đơn mua hàng đi kèm
#linhkiendientu #linhkien #linhkien024 #linhkienlammach #lammachthucong
Hotline: 0978618794
============
THÔNG TIN THÊM VỀ SẲN PHẨM
🔸 Xuất xứ: Trung Quốc
🔸 Nhà cung cấp: Linh Kiện Việt
🔸 Hotline: 097.8618.794
🔸 Địa chỉ: 441 Lĩnh Nam, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội
Hình ảnh sản phẩm