Mạch thu phát NRF24L01 + PA + LNA 2.4Ghz 100mW
Thiết Bị Âm Thanh > Máy nghe nhạc > Radio & Cát-sét || Mạch thu phát NRF24L01 + PA + LNA 2.4Ghz 100mW
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Mạch thu phát NRF24L01 + PA + LNA 2.4Ghz 100mW
Mạch thu phát RF NRF24L01+ PA + LNA 2.4Ghz NRF-E04 được sử dụng để truyền nhận dữ liệu không dây qua sóng RF 2.4GHZ sử dụng IC Nrf24l01+ chính hãng Nordic chuẩn giao tiếp SPI, mạch có thiết kế nhỏ gọn, chất lượng gia công tốt, độ bền cao, NRF24L01+ là modue RF rất phổ biến hiện nay với chi phí thấp và khả năng hoạt động ổn định, phù hợp cho nhiều ứng dụng truyền nhận dữ liệu không dây khác nhau: Smarthone, IoT,...THÔNG SỐ KĨ THUẬT
IC chính: NRF24L01
Tần số hoạt động: 2.4Ghz
Điện áp hoạt động thấp: 2 ~ 3.6VDC (sử dụng 3.3V là tốt nhất)
Tốc độ truyền dữ liệu cao: 250k ~ 2Mbps.
Chuẩn giao tiếp: SPI.
Mức logic giao tiếp: TTL, tương thích 3.3VDC - 5VDC.
Tích hợp khuếch đại công suất PA + LNA.
Công suất phát: 20dbm
Khoảng cách tối đa: 2500m.
Kênh: 125 kênh truyền thông.
Thiết kế vỏ sắt chống nhiễu chuẩn công nghiệp.
Ngõ ra Anten chuẩn SMA
Kích thước: 18x33.4mm
Trọng lượng: 4.9g
SỬ DỤNG GIỐNG NRF24L01 !!!
Hình ảnh sản phẩm