Máy bơm nước TOTAL TWP311006 công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau
Nhãn hàng: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm nước TOTAL TWP311006 công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP311006 công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau
Máy bơm nước TOTAL TWP311006
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe
------------------
Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP311006
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: TWP311006
- Điện áp: 220-240V ~ 50Hz
- Công suất đầu vào: 1100W(1.5HP).
- Chiều cao bơm tối đa: 60 m
- Lưu lượng tối đa: 70 L / phút.
- Độ hút sâu tối đa: 9m
- Đường kính ống: 1 "x1"
- Mô tơ dây đồng, cánh quạt bằng đồng thau
- Chiều dài dây điện: 0,15m
- Bảo hành: 6 tháng
-xuất xứ: trung quốc
-QUÀ TẶNG: DAO RỌC GIẤY
Đặc điểm nổi bật
-Máy bơm nước 1100w Total TWP311006 có công suất đầu vào đạt 1.100W(1.5HP) với độ hút sâu tối đa lên tới 9m, phù hợp để sử dụng tại gia đình hoặc trong các công trình, nhà máy vừa và nhỏ. Vỏ máy làm bằng hợp kim cứng cáp, động cơ cao cấp từ 100% dây đồng nguyên chất giúp máy hoạt động êm ái và tiết kiệm điện năng tối đa
TẠI SAO NÊN MUA Máy bơm nước TOTAL TWP311006 TẠI XSAFE?
XSAFE không chỉ bán sản phẩm, chúng tôi muốn làm tốt hơn qua 04 việc sau:
✅ Hướng khách hàng đến lựa chọn phù hợp nhất
✅ Có trách nhiệm đảm bảo sản phẩm đến tay khách hàng là chính hãng.
✅ Tiết kiệm chi phí cho khách hàng qua việc tối ưu chuỗi cung ứng.
✅ Tiếp thu nhanh và xử lý đến cùng các sự cố về SP
Hình ảnh sản phẩm