Máy đánh bóng TOTAL TP1141806-2 (TP1141806) chà nhám bề mặt 220V-240V/50Hz-60Hz 1400W (180mm) 3,9kg Màu xanh [XTOOLS]
Nhãn hàng: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy chà nhám, đánh bóng của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Giấy nhám, máy chà nhám và phụ kiện || Máy đánh bóng TOTAL TP1141806-2 (TP1141806) chà nhám bề mặt 220V-240V/50Hz-60Hz 1400W (180mm) 3,9kg Màu xanh [XTOOLS]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy đánh bóng TOTAL TP1141806-2 (TP1141806) chà nhám bề mặt 220V-240V/50Hz-60Hz 1400W (180mm) 3,9kg Màu xanh [XTOOLS]
MÁY ĐÁNH BÓNG TOTAL TP1141806-2 (TP1141806) CHÀ NHÁM MỌI BỀ MẶT 1400W MÀU XANH [XTOOLS] 👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 Giới thiệu MÁY ĐÁNH BÓNG TOTAL TP1141806-2 (TP1141806)
Máy đánh bóng Total TP1141806-2 tương thích với các loại đĩa đánh bóng có đường kính 180mm, model này có công suất 1400w đủ để đáp ứng mọi nhu cầu liên quan đến công việc đánh bóng. Dòng máy đánh bóng giá rẻ này có kiểu dáng nhỏ gọn, thoải mái khi cầm nắm sử dụng liên tục trong 1 thoảng thời gian dài. Máy còn được tích khả năng cách điện kép và giảm độ rung để người tiêu dùng cảm thấy thoải mái khi làm việc.
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY ĐÁNH BÓNG TOTAL TP1141806-2 (TP1141806)
- Xuất xứ: Trung Quốc
✅ Loại máy: Máy đánh bóng
✅ Kiểu máy: Máy đánh bóng tròn
✅ Công suất: 1.400W
✅ Tốc độ không tải: 900 - 3800 vòng/phút
✅ Đường kính đĩa 180mm
✅ Màu sắc: Xanh ngọc lục
✅ Nguồn điện áp: 220V - 240V / 50Hz - 60Hz
✅ Trọng lượng sản phẩm: 3,9kg
✅ Bảo hành 6 tháng
👉🏻 CÔNG DỤNG SẢN PHẨM
👉🏻 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÁY ĐÁNH BÓNG TOTAL TP1141806-2 (TP1141806)
- Sản phẩm được tích hợp các công nghệ tiên tiến nhất vào trong sản phẩm. Máy đánh bóng Total có công suất hoạt động lớn và đường kính tấm mài lớn 180 mm, ngoài ra nó mang đến hiệu suất công việc cao trong công việc đánh bóng.
- Máy là thiết bị hỗ trợ đắc lực trong việc mài các vật liệu kim loại trong ngành cơ khí, xây dựng…
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & THƯƠNG MẠI XSAFE
💒 Liên hệ ngay Công cụ - Dụng cụ 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄 để được hỗ trợ MIỄN PHÍ
* Hotline: 0898. 993. 390 - 0977. 887. 153
* Add: 20 đường số 1, P.10, Q. Gò Vấp, TP HCM
➖➖➖➖➖
Hình ảnh sản phẩm