Nguồn máy tính MSI MAG A750BN PCIE5 750W 80 Plus Bronze MAG-A750BN-PCIE5 Hàng Chính Hãng
Tên sản phẩmMAG A750BNLoại nguồnATXCông suất tối đa750WHiệu điện thế đầu vào100-240VNguồn đầu vào115Vac/10.0A max / 230Vac/5.0A max.Hiệu suấtLên tới 85% (80 Plus Bronze)Modu...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 5 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính MSI MAG A750BN PCIE5 750W 80 Plus Bronze MAG-A750BN-PCIE5 Hàng Chính Hãng
Tên sản phẩm MAG A750BN
Loại nguồn ATX
Công suất tối đa 750W
Hiệu điện thế đầu vào 100-240V
Nguồn đầu vào 115Vac/10.0A max / 230Vac/5.0A max.
Hiệu suất Lên tới 85% (80 Plus Bronze)
Modular Không
Quạt 120 mm
Fan bearing Vòng bi
Kích thước chuẩn 140 x 150 x 86 mm / 5.51 x 5.9 x 3.38 inches
Loại PFC PFC tự động
Tần số đầu vào 50~60Hz
Chứng nhận bảo vệ OCP / OVP / OPP / OTP / SCP
Hình ảnh sản phẩm