Nguồn máy tính SeaSonic M12II-520 EVO 520GM2 520W
Nhãn hàng: Seasonic | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Seasonic
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn máy tính SeaSonic M12II-520 EVO 520GM2 520W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính SeaSonic M12II-520 EVO 520GM2 520W
Hãng sản xuất
Seasonic
Chủng loại
M12II-520 Bronze (SS-520GM2 Active PFC F3)
Chuẩn nguồn
ATX12V / EPS12V
Tiêu chuẩn chất lượng
80 PLUS BRONZE Certified
Energy Star / ErP Lot 6 2013 compliant
Màu sắc
Màu Đen
Công suất danh định
520 W
Công suất thực
82%
Đầu cấp điện cho main
20Pin + 4Pin
Đầu cấp điện cho hệ thống
1 x M/B 24/20 Pin Connector (610mm)
1 x CPU 8/4 Pin (650mm)
2 x PCI-E 8/6 Pin
5 x Peripheral 4 Pin
6 x SATA
1 x Floppy
Quạt
Fan 120mm màu đen
Đường điện vào
100-240V ~ 9-4.5A 50-60Hz
Phụ kiện đi kèm
Hộp / Sách hướng dẫn / ốc bắt / Dây nguồn đi kèm
Hình ảnh sản phẩm