[Mã 155ELSALE giảm 7% đơn 300K] Máy xay thịt Midea MJ-BC200G - Hàng Chính Hãng
Nhãn hàng: Midea | Xem thêm các sản phẩm Máy xay thịt của Midea
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã 155ELSALE giảm 7% đơn 300K] Máy xay thịt Midea MJ-BC200G - Hàng Chính Hãng
✨ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT✨
✅Chức năng chính của máy: xay thịt, cá, hải sản, xay gia vị từ tỏi, ớt, hành, hạt ngũ cốc tiện lợi.
✅ Xay mịn các nguyên liệu nhanh chóng với công suất 200W, lưỡi dao 3 cánh bằng inox 304 bền bỉ, cực bén
✅ Giảm hiện tượng rung lắc, xay ổn định nhờ lót đế cao su chống trượt
✅ Các bộ phận máy dễ tách rời, bảo quản, vệ sinh dễ dàng hơn
✅ Mẹo sử dụng máy xay thịt bền lâu:
✔ Không xay các thực phẩm quá cứng với máy để tránh làm hỏng lưỡi dao.
✔ Rửa sạch từng bộ phận trừ thân máy, lau khô rồi mới cất giữ.
✔ Không dùng các chất tẩy rửa nồng độ mạnh vì có thể làm giảm độ bền của máy.
----------------------------------------------------------------------------------------------------
✨THÔNG SỐ KỸ THUẬT✨
✔Loại sản phẩm Máy Xay Thịt
✔Model MJ-BC200G
✔Dung tích 0.6 Lít
✔Chức năng Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, hạt ngũ cốc, Xay thịt
✔Chức năng nghiền đá Không
✔Lưỡi xay Inox 304
✔Cài đặt tốc độ 1 tốc độ
✔Chế độ an toàn Chỉ hoạt động khi lắp vừa thân máy
✔Màn hình hiển thị Không
✔Phím điều khiển Nút nhấn
✔Thông Số Kỹ Thuật
✔Chất liệu Thủy tinh
✔Điện áp 220V - 50Hz
✔Công suất 200w
📌 KHO GIA DỤNG HÙNG HIỂN CAM KẾT 💯
✅ SẢN PHẨM: 100% CHÍNH HÃNG, NGUYÊN KIỆN
✅ BẢO HÀNH: CHÍNH HÃNG
✅ GIÁ LUÔN TỐT NHẤT
Hình ảnh sản phẩm