MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
TÍNH NĂNG SẢN PHẨM
- Tuỳ theo nhu cầu sử dụng mà chúng ta sẽ chọn cho mình các sản phẩm phù hợp nhất.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Tên mã: MBR20100CT
- Loại sản phẩm: Diode xung (Fast Switching Diode)
- Số lượng chân: 3
- Loại chân: TO−220 (Chân cắm)
- Dòng điện tối đa: 20A
- Điện áp tối đa: 100V
LINH KIỆN THÀNH CÔNG
- Hotline bán hàng (Zalo): 037.232.5840
- Hotline kỹ thuật (Zalo): 0946.692.463 hoặc 032.944.9896
- Địa chỉ: 553 Giải Phóng, P.Giáp Bát, Q.Hoàng Mai, TP.Hà Nội
"Linh Kiện Thành Công" luôn cam kết:
- Sản phẩm đúng với hình ảnh đã đăng.
- Tất cả các sản phẩm được kiểm tra trước khi giao
- Tư vấn & hỗ trợ kỹ thuật miễn phí khi khách hàng mua sản phẩm.
- Hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không giống hình ảnh hoặc lỗi do nhà sản xuất.
- Giá tốt nhất thị trường, Dịch vụ sau bán hàng luôn làm hài lòng khách hàng khó tính nhất.
Quý khách hàng cần lưu ý:
- Cấp nguồn đúng Thông số Điện áp ghi trên Bo mạch
- Linh Kiện Thành Công sẽ không bảo hành những trường hợp:
+ Không bảo hành cháy, nổ Vi xử lý, Sim, linh kiện trên bo mạch...
+ Sử dụng không đúng điện áp...
+ Các tác nhân hàn, cậy, làm biến dạng mạch...
Hình ảnh sản phẩm
MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
MBR20100CT DIODE XUNG 20A 100V
Giá LA
Liên kết: Phấn che khuyết điểm tóc 2 in 1 Quick Hair Multi The Face Shop