Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module RF NRF24L01 2.4GHz 8Pin
1. Giới thiệu về module NRF24L01
a. Các tính năng chính:
- Module sử dụng sóng radio băng tần 2.4Ghz để truyền dữ liệu.
- Tốc độ truyền lên tới 2Mbps.
- Hoạt động với công suất thấp.
- 11.3mA dòng điện tiêu thụ với chức năng truyền tín hiệu đi ở công suất phát là 0dBm.
- 12.3 mA dòng điện tiêu thụ với chức năng nhận dữ liệu ở tốc độ truyền 2Mbps.
- Dòng tiêu thụ 900nA ở chế độ công suất thấp.
- Dòng tiêu thụ 22uA ở chế độ standby.
- Nguồn điện đầu vào dải rộng từ 1.9V – 3.6V.
- Tự động xử lý gói dữ liệu đến và đi.
- Các chân input và output tương thích với điện áp 3.3V và 5V
Ứng dụng module NRF24L01:
- Thiết bị ngoại vi PC không dây
- Chuột, bàn phím, điều khiển không dây
- Tai nghe VoIP
- Tay cầm chơi game
- Thiết bị đeo tay
- Điều khiển từ xa các thiết bị gia dùng.
- IOT
- RFID
#module #modunnrf24l01 #modun8pin #nrf24l01
#linhkiendientu #linhkien #linhkien024 #linhkienlammach #lammachthucong
Hotline: 0978618794
============
THÔNG TIN THÊM VỀ SẲN PHẨM
🔸 Xuất xứ: Trung Quốc
🔸 Nhà cung cấp: Linh Kiện Việt
🔸 Hotline: 097.8618.794
🔸 Địa chỉ: 441 Lĩnh Nam, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội
Hình ảnh sản phẩm
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin
Module NRF24L01 2.4GHz 8Pin