Nguồn POE-48-24W-G - Hàng chính hãng
Nguồn POE-48-24W-G Nguồn điện ra : 48 VDC - 0.5 ANguồn điện vào : 90- 260 VAC - 0.4 A , 47 - 63 HzCổng LAN : 1000...
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn POE-48-24W-G - Hàng chính hãng
Nguồn POE-48-24W-G
Nguồn điện ra : 48 VDC - 0.5 A
Nguồn điện vào : 90- 260 VAC - 0.4 A , 47 - 63 Hz