Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Mô tô, xe máy > Phụ tùng xe máy > Pin & Phụ kiện || Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Điện thế:20V ,
Công suất đầu ra: 5V / 1A 5V / 2A
Không bao gồm Pin và sạc. Đóng gói trong họp màu
Địa chỉ bán hàng
Thiết bị lao động CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NICA
Địa chỉ: 38 Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9
Hotline: 0938.884.440 (Mobi)
Điện Thoại: 028. 36.36.5107
Hình ảnh sản phẩm
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001
Sạc USB Lithium 20V TUCLI2001