Ugreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNG
Mô tả ngắn
1. Capacity: 680Wh 30.4Ah 224V (212800mAh 3.2V)2. EV-Rated LFP Batteries Cycle Life (80%): 3000 times3. Powerzip Technology: get charged in no time, recharge from 0% to 80% in 1 hour4. U -Turbo Tec...
Giới thiệu Ugreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNG
1. Capacity: 680Wh 30.4Ah 224V (212800mAh 3.2V) 2. EV-Rated LFP Batteries Cycle Life (80%): 3000 times 3. Powerzip Technology: get charged in no time, recharge from 0% to 80% in 1 hour 4. U -Turbo Technology: Compatible with most heavy-duty appliances & power tools 5. Support BMS/UPS /WIFI/Bluetooth/APP Function 6. 4 lighting modes: Strong, Standard, Flash, and SOS 7. 9 Ports output: AC: 600W*2 (Pure Sine Wave; Peak: 1200W; Maximum support for 1500W devices) 8. USB-C: 100W*2 9. USB-A: 22.5W*2 (Compatible with multiple fast charge protocols ) 10. Car charger *1 (12V/10A 120W Max) 11. DC5521"2(Single-Port 12V/5A 60W Max) 12. Car Charger + DC521 X2= 120W Max 13. Output Total: 965W max 14. Input: AC 600W (80% charge in 1 hour) 15. Solar charging 200W Max (Fully charged in about 4 hours) 16. DC/Car Charger 12V / 24V=8A Max 17. Display: 4.7 inch LCD 18. PC+ABS Shell: UL 94 V-0 Certified Flame Resistant 19. Two fans reduce overheating, At MAX output, fannoise is under 48dB 20. Dimensions: 31x 19 x 24 (cm) 21. Net Weight: 9.0kg 22. Charging Temperature: 0'C-40*C (32°F-104°F) 23. Discharging Temperature: -10*C-40°C (14"F~104"F 24. Νot indicated in air condition and dryer machine,
Hình ảnh sản phẩm
Ugreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNGUgreen UG15050GS600TK max 1200w ra 2c2a2dc + 220v EU x 2 LCD trạm sạc di động 600W pin rắn LFP BYD input solar - car - ac dùng app IOT - HÀNG CHÍNH HÃNG Giá LMDA