VSB-12STB VSB12STB 12VDC Relay 16A 12V
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || VSB-12STB VSB12STB 12VDC Relay 16A 12V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu VSB-12STB VSB12STB 12VDC Relay 16A 12V
Mã sản phẩm : VSB 12STB
Loại linh kiện: Relay
Dòng điện : 16A
Điện áp : 12V
Hình thức : Mới
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Website : linhkiendoc.com.vn hoặc banlinhkiendientu.vn
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm