[Xả Kho 3 Ngày] Pin Cr 425 pin phao ( vi 5 qua) Chuyên lắp phao câu đài câu đêm PIN-CR-425
Thể Thao & Dã Ngoại > Dụng Cụ Thể Thao & Dã Ngoại > Câu Cá > Mồi Câu || [Xả Kho 3 Ngày] Pin Cr 425 pin phao ( vi 5 qua) Chuyên lắp phao câu đài câu đêm PIN-CR-425
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Xả Kho 3 Ngày] Pin Cr 425 pin phao ( vi 5 qua) Chuyên lắp phao câu đài câu đêm PIN-CR-425
Pin Điện Tử CR-425 ( Vỉ 5 quả ) Chuyên lắp phao câu đài câu đêm
- Số lượng: 5 quả
- Thời lượng sử dụng: 60 giờ
- CR-425 là loại pin phổ thông dùng cho 95% phao đài câu đêm
- An toàn và thân thiện với môi trường
Thông Số:
- Đường kính: 4mm
- Chiều dài: 25mm
- Kim dài: 5mm
- Trọng lương: 0.7g
- Cường dộ dòng điện: 1mA
- Dung lượng: 25mAh
- Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 độ C
Pin câu cá
Lh 0984965793
#cần_câu_lục
#cần_câu_lure
#cần_câu_lăng_xê
#cần_câu_tay
#cần_câu_đơn
#cần_câu_lục_xa_bờ
#cần_câu_lure_cá_lóc
#bộ_cần_câu_giá_rẻ
#bộ_cần_câu_máy_câu
#bộ_cần_câu_máy
#cần_câu_giá_rẻ
#cần_câu_cá_rút
#cần_câu_đài
#cần_câu_đơn_shimano
#cần_câu_tay_daiwa
#cần_câu_tay
#cần_câu_đơn
#cần_câu
#câu_cá
#câu
#lưỡi_câu
#cước_câu
#đồ_câu
#máy_câu
#máy_câu_cá
Hình ảnh sản phẩm